గ్రేటర్‌ బరిలో టీడీపీ.. 90 మంది అభ్యర్థులతో తొలి జాబితా

గ్రేటర్‌ బరిలో టీడీపీ.. 90 మంది అభ్యర్థులతో తొలి జాబితా

గ్రేటర్‌ హైదరాబాద్‌ మున్సిపల్‌ కార్పొరేషన్‌ (జీహెచ్‌ఎంసీ) ఎన్నికల్లో ఒంటరిగా బరిలోకి దిగాలని నిర్ణయించిన తెలుగుదేశం పార్టీ... ఏకంగా 90 స్థానాలకు అభ్యర్థులను ప్రకటించింది... 150 డివిజన్లకు గాను.. తొలి జాబితాలో 90 మంది పేర్లను ప్రకటించింది.. 

టీడీపీ అభ్యర్థులు.. 
1. NALLAKUNTA - Kavitha
2. KACHIGUDA - G Ramyakumari
3. GOLNAKA - Mamidala Aruna
4. AMBERPET - P. Parushuram
5. BAGH AMBERPET - N Radhika
6. LANGER HOUSE - SudhaRani 
7. GOLCONDA - P Sarojini Devi
8. GUDIMALKAPUR - A Surendar Singh
9. KARWAN - T Chandrakanth 
10. NAGOLE - Baddam Laxmi
11. HAYATH NAGAR - Singireddy Muralidhar Reddy
12. B.N.REDDY NAGAR - Gaddi Vijay Netha
13. VANASTHALIPURAM - Velaga ChandaShekar
14. CHAMPAPET - G Praveen Goud
15. LINGOJIGUDA - Chithhaluri Venkateshwarlu
16. KOTHAPET - Thalla Srisailam Goud
17. CHAITANYAPURI - P Rajesh
18. GADDIANNARAM - Sunil Babu
19. MANSOORABAD - Dusari Indar Kumar Goud
20. KAPRA - Munigadapa Sri Ramulu
21. A.S RAO NAGAR - Dudala Nirmala Sambamurthy Goud
22. CHERLAPALLY - Rudragoni Ramchandram Goud
23. CHILKANAGAR - Pabbathi Vinoda Shekar Reddy
24. RAMANTHAPUR - Kondrampally Madhavi Giribabu
25. UPPAL - T Parimala Prakash
26. MEERPET HB COLONY - Jallapally Yadagiri
27. MALLAPUR - Surnam Rajeshwar
28. KPHB COLONY - Uppala Padma Chowdary
29. FATEH NAGAR - Batta Raghavendar Yadav
30. BALANAGAR - Chilukuri Harichand
31. KUKATPALLY - Sriramoju Shiva Kumar
32. BALAJI NAGAR - Kadimepally Ranjitha
33. MOOSAPET - Uppu Ramakrishna
34. HIMAYATH NAGAR - N K Padmaja
35. KHAIRATABAD - Pasupuleti Chandramani
36. BANJARA HILLS - Sujatha
37. JUBILEE HILLS - Narsimha
38. RAM NAGAR - P BalRaj Goud
39. BHOLAKPUR - Zaheeruddin Samar
40. GANDHI NAGAR - Aruna Jayander
41. KAVADIGUDA - Yadagiri Rao
42. BEGUM BAZAR - Prashanth Yadav
43. GOSHAMAHAL - K Dinesh
44. GUNFOUNDARY - Soundarya Godha
45. JAMBAGH - Mahesh
46. SEETHAPHALMANDI - G Vijayalaxmi
47. METTUGUDA - Rapolu Manjula
48. BOUDHANAGAR - N Vijayalaxmi
49. IS SADAN - Kurra Devi
50. AMEERPET - Maddipatla Varalakshmi
51. SANATH NAGAR - Kanuri Jayasree
52. RAMGOPALPET - Manikya Bandaram Rekha
53. BEGUMPET - Farhan Begum
54. BANSILALPET - K Hemalatha
55. MONDA MARKET - Balaboina Sai Rani Yadav
56. VIVEKANANDA NAGAR COLONY - Dandamudi Samrajyam
57. KONDAPUR - Sayyed Sirajuddin
58. HAFEEZPET - Kurra Dhanalaxmi
59. CHANDANAGAR - Ale Mounika
60. HYDERNAGAR - Kodali Ravi Kumar
61. ALLWYN COLONY - Bala Brahmmam
62. SAROOR NAGAR - Kalpana Kumari Yandra
63. R.K.PURAM - Sandhyapogu Sujatha
64. MACHA BOLARUM - CS Thirumala Devi
65. ALWAL - C Lavanya
66. VENKATAPURAM - B Srinivas
67. NEREDMET - K Mamatha
68. VINAYAK NAGAR - G Anuradha
69. MOULA ALI - B Padma
70. EAST ANAND BAGH - Karanam Gopi Karanam Gopi
71. GOUTHAM NAGAR - Pittala Hema
72. MALKAJGIRI - Manoj Kumar Singh
73. YOUSUFGUDA - Ramesh Kumar
74. VENGAL RAONAGAR - Chittineni Vijayasree
75. BHARATHI NAGAR - Mamatha Nagesh Kuamr
76. PATANCHERUVU - Janampally Kamal
77. JAGATHGIRIGUTTA - Sudagoni Venkatesh Goud
78. RANGA REDDY NAGAR - Marapally Narsinga Rao
79. CHINTAL - Pindam Laxmi
80. SURARAM - Macha Prabhudas
81. SUBASH NAGAR - Madduri Sai Thulasi
82. QUTHBULLAPUR - Atluri Pavani Rajesh
83. ADDAGUTTA - Katha Laxmi Prasanna
84. TARNAKA - Kotari Nagamani
85. MAILARDEVPALLY - Gaddi Soudayya Mudiraj
86. RAJENDRANAGAR - Nagulapally Roja
87. ATTAPUR - Agishetti Madhavi
88. venkateshwarnagar Colony - Dorapally Swapna
89. Borabanda -  G Arun Raju
90. Shaikpet -  Vignesh